Aluminum foil kwanon rufi amfani da yawa

Yin amfani da fryers na iska ya zama sananne sosai cewa kiyaye su tsabta don amfani da yawa zai iya haɗawa da foil na aluminum kawai.
Fryers mai zurfi sun canza ka'idodin wasan a cikin dafa abinci.Suna sanya okra ɗin mu koyaushe yana da ɗanɗano, suna taimaka mana mu ɗauka cewa donuts na iya zama lafiya, ƙara sabbin abinci masu sauƙi a cikin tsare-tsaren abincinmu, suna sauƙaƙa shuka albasa fure a gida, kuma suna sanya mu kukis masu ɗanɗano a cikin kwanon rufi yayin danna maɓallin.
Saboda zurfin fryers ɗinmu yana jujjuya da sauri, abu mai kyau shine cewa suna da sauƙin tsaftacewa.Duk da haka, yana da matukar jaraba don saka ɗan foil a ciki don kama ɗigon ruwa kuma a sauƙaƙe tsaftacewa, amma wannan abin karɓa ne?Amsa gajere: eh, zaku iya sanya foil na aluminum a cikin fryer.
Duk da yake mun san cewa kada a saka tsare a cikin microwave (idan ba haka ba, tartsatsin tashi zai tunatar da ku), masu fryers mai zurfi suna aiki daban.Suna amfani da iska mai zafi maimakon microwaves na gaske don ƙirƙirar zafi, don haka sanya foil na aluminum a cikin fryer ba zai haifar da walƙiya iri ɗaya ba.A gaskiya ma, rufe kwandon iska tare da foil zai iya taimakawa sosai lokacin da kuke dafa abinci mai laushi kamar kifi.
Duk da haka, akwai wata mahimmanci mai mahimmanci: sanya Layer Layer kawai a kan kasan kwandon fryer inda aka sanya abinci, kuma ba a kasa na fryer kanta ba.Fryers mai zurfi suna aiki ta hanyar zazzage iska mai zafi wanda ke fitowa daga ƙasan fryer.Rufin rufin zai hana iska kuma abincin ku ba zai dahu yadda ya kamata ba.
Idan kuna shirin yin amfani da foil na aluminum a cikin fryer ɗinku, sanya ɗan ƙaramin foil a cikin kasan kwandon, kula da kada ku rufe abincin.Wannan zai sauƙaƙe tsaftacewa, amma har yanzu yana ba da damar iska mai zafi don yaduwa da dumin abinci.Don haka, tsarawa gaba zai ba ku damar amfani da na'urar ku da kyau ba tare da buƙatar tsaftacewa mai zurfi akai-akai ba.
Tabbas, yana da kyau koyaushe a bincika shawarwarin masana'anta don takamaiman abin soya.Misali, Philips baya bayar da shawarar yin amfani da foil, kuma Frigidaire ya ce za ku iya kawai layi a kwando maimakon kasan fryer da muka ba da shawarar a sama.
Ana yin fryers ɗin iska tare da abin rufe fuska mara sanda kuma amfani da kowane kayan aiki don goge abinci daga saman na iya lalata saman.Irin wannan doka ta shafi soso mai ƙyalli ko goge ƙarfe.Ba kwa so a yi amfani da tsattsauran shara da lalata ƙarshen.
Hakanan an hana masu tsabtace abrasive.A gaskiya ma, yawancin masu kashe ƙwayoyin cuta ba su dace da tsaftace wuraren hulɗar abinci ba.Bincika alamar sanitizer da farko don ganin ko za'a iya amfani da shi akan saman kicin.Kuna so ku kula da fryer ɗinku sosai don ya daɗe muddin zai yiwu.A yi manna soda da ruwa sannan a shafa da soso.
Gabaɗaya, fryers mai zurfi baya buƙatar tsaftace duk lokacin da aka yi amfani da su.Shawarwari sun haɗa da tsaftacewa bayan kowane amfani na biyu ko kwandunan wanka, tire da kwanoni a cikin injin wankin.Kar a taɓa nutsar da babban naúrar cikin ruwa.Kamar kowane na'urar dafa abinci, ana iya samun amsoshin kowane tambayoyi game da tsaftacewa mai kyau a cikin jagorar masana'anta waɗanda suka zo tare da samfurin.
Ko da yake muna ba da shawarwarin tsaftace fryer na iska, ba za mu iya taimakawa ba sai dai lissafa wasu manyan girke-girke na fryer na iska.Gwada waɗannan girke-girke kuma kunna fryer ɗin iska!


Lokacin aikawa: Afrilu-04-2023

Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

Don tambayoyi game da samfuranmu ko jerin farashinmu, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntuɓar mu cikin sa'o'i 24.

Biyo Mu

a kafafen sadarwar mu
  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • instagram-line
  • Cika Youtube (2)